HardMad – Reggae / Kadjanito & Band – Fusion

Related Post

HardMad – Reggae

A Tanzanian born artist ready for to create a platform in Tanzania and
International music scene His style is a vibrant mix of reggae, dancehall,
R’n’B and Bongo Flava and he is known as a energetic entertainer who
is capable of singing both in a hard hitting ragga genre, but also in a
smooth laid back reggae vibe with his own music style called
“TamjamRumba”
Awarded Tanzanian BEST Reggae Artist -2010 ,
Hardmad is known to deliver energetic Live performances that will catch
the audience until he stops… He does shows both with his band, but he
also go out performing with a DJ or sound system. Released his 5th
album “Imebaki Story” in 2010 with hitting song like “ Ujio Mpya” the
album contains both traditional roots reggae tracks and harder dancehall
“club” tracks but also a couple of acoustic song with only guitar and
percussion has found its way on the album.
The New Single “ Uzalendo Kwanza” released November-2011 with a
strong massage for a states man inspiration is now doing well on the air
waves country wide. “The Future demands”

KADJA NITO

Jina langu ni Khadija Said Maige. Nilizaliwa Feb 4 kule Kisesa , Mwanza, wazazi wangu wakahamia Tabora na kule nikaanza shule ya msingi katika shule ya Nyasa 1, tukahamia Dar es Salaam na kujiunga na shule ya Kibasila na kumaliza shule ya msingi. Nikajiunga na elimu ya sekondari katika shule ya Actas Mbezi. Wakati wote huu nilianza sana kupenda kuimba na hata nyumbani wakawa wananisifu kuwa na weza jambo ambalo lilinifanya nijaribu bahati yangu kwenye lile shindano la Bongo Star Search, niliondolewa mapema, nikaambiwa sijui kuimba. Mwaka 2008 nilisikia habari ya Tanzania House of Talent, THT, nikaenda ili nijiunge katika uimbaji. Niipofika kule nikakuta watu wanaimba vizuri sana nikabadilisha msimamo kabla hata ya kuanza kusailiwa na nikajieleza kuwa mimi nimekuja pale kujua taaluma ya dancing. Nilikaa kwa muda mfupi maana roho ilikuwa ikiuma kuwaona wenza ngu wakiimba na mimi nikawa mcheza show, fani ambayo sikuipenda sana. Nilikuja kurudi tena THT 2011 , safari hii nikafanya interview nikapasi na kuanza mafunzo rasmi ya kuimba. Baada ya hapo nikarekodi wimbo wangu wa kwanza MAUMIVU katika studio za hapo THT na video ikatengenezwa na Legendary Music. Na sasa nimetoa wimbo wangu wa pili Nzogo ambao maana yake ni NJoo kwa Kisukuma, video pia iko tayari.

Leave a Comment